Chia tay viên chức và công bố quyết định công tác cán bộ
Cập nhật lúc: 04/06/2024 14:33 147
Cập nhật lúc: 04/06/2024 14:33 147
Sáng ngày 03/6, Trường Cao đẳng Sư phạm Đắk Lắk tổ chức buổi gặp mặt, chia tay ông Vũ Văn Năm – Nguyên Trưởng phòng Tổ chức cán bộ - Công tác sinh viên và bà Trần Thị Chín – Nguyên giáo viên trường Thực hành Sư phạm Mầm non Hoa Hồng về nghỉ hưu theo chế độ từ ngày 01/6/2024.
Tới dự buổi gặp mặt, chia tay có bà Lữ Thị Hải Yến - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng trường, ông Nguyễn Ngọc Thành – Phó Hiệu trưởng, Phụ trách Trường, bà Vũ Thị Thanh Hiển – Phó Hiệu trưởng và trưởng các đơn vị, đoàn thể.
Hình 1. Ông Nguyễn Ngọc Thành – Phó Hiệu trưởng Phụ trách trường
phát biểu chúc mừng và ghi nhận cống hiến của viên chức nghỉ hưu
Tại buổi gặp mặt, chia tay, bà Hồ Thị Cúc – Phó Trưởng phòng Tổ chức cán bộ - Công tác sinh viên đã tóm tắt quá trình công tác và công bố quyết định nghỉ hưu của 02 cán bộ, viên chức. Lãnh đạo Trường đã ghi nhận những cống hiến của 02 thầy, cô giáo dù ở cương vị công tác khác nhau đối với nhà trường nói riêng, với sự nghiệp Giáo dục và Đào tạo nói chung; gửi lời tri ân sâu sắc đến những đóng góp to lớn của 02 thầy, cô giáo trong suốt quá trình công tác và mong muốn sau khi nghỉ hưu theo chế độ, quý thầy, cô vẫn tiếp tục cộng tác, cống hiến những kinh nghiệm quý báu của mình vào sự nghiệp phát triển chung của trường và chúc quý thầy, cô giáo cùng gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.
Hình 2. Ông Nguyễn Ngọc Thành - Phó Hiệu trưởng Phụ trách trường và
bà Vũ Thị Thanh Hiển – Phó Hiệu trưởng tặng hoa chúc mừng viên chức nghỉ hưu
Phát biểu trong niềm lưu luyến, xúc động, ông Vũ Văn Năm đã bày tỏ lời cảm ơn sâu sắc đến sự quan tâm của tập thể lãnh đạo trường, của toàn thể các đồng chí, đồng nghiệp trong trường đã luôn gắn bó và chia sẻ những khó khăn trong công việc cũng như trong cuộc sống và gửi lời chúc tập thể Lãnh đạo Trường, cán bộ, viên chức và người lao động trường Cao đẳng Sư phạm Đắk Lắk luôn mạnh khỏe, phát huy tinh thần đoàn kết nhằm phấn đấu, xây dựng Trường ngày càng vững mạnh.
Dịp này, Lãnh đạo Trường công bố Quyết định giao bà Hồ Thị Cúc – Phó trưởng phòng Tổ chức cán bộ - Công tác sinh viên phụ trách phòng Tổ chức cán bộ - Công tác sinh viên kể từ ngày 01/6/2024 cho đến khi có quyết định bổ nhiệm Trưởng phòng Tổ chức cán bộ - Công tác sinh viên.
Hình 3. Ông Nguyễn Ngọc Thành - Phó Hiệu trưởng, Phụ trách trường trao quyết định phân công
bà Hồ Thị Cúc – Phó Trưởng phòng TCCB - CTSV phụ trách phòng TCCB-CTSV và tặng hoa chúc mừng.
Tin bài: Phòng Hành chính - Quản trị
Hôm nay: 0
Hôm qua: 0
Trong tuần: 0
Tất cả: 0